Færslur: 2009 Júlí

27.07.2009 12:58

Úrslit Fákaflugs 2009

Það voru hörkuhross sem riðu úrslitin í bongóblíðu á Vindheimamelum í gær.
Hér eru úrslit gærdagsins :
A flokkur
A úrslit
1 Bjarni Jónasson / Trópí frá Hnjúki 8,42
2 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir / Von frá Árgerði 8,39
3 Þorsteinn Björnsson / Þrándur frá Hólum 8,37
4 Pétur Örn Sveinsson / Þóra frá Prestsbæ 8,36
5 Líney María Hjálmarsdóttir / Þerna frá Miðsitju 8,34
6 Páll Bjarki Pálsson knapi í úrslitum Eyrún Ýr Pálsdóttir /Hreimur frá Flugumýri II 8,34
7 Páll Bjarki Pálsson / Glettingur frá Steinnesi 8,25
8 Bjarni Jónasson knapi í úrslitum Tryggvi Björnsson  Styrnir frá Neðri-Vindheimum 8,20



A flokkur
B úrslit

1 Líney María Hjálmarsdóttir / Þerna frá Miðsitju 8,30
2 Sæmundur Sæmundsson / Birta frá Tunguhálsi II 8,29
3 Magnús Bragi Magnússon / Spes frá Íbishóli 8,25
4 Fanney Dögg Indriðadóttir / Eldur frá Sauðadalsá 8,20
5 Sölvi Sigurðarson / Vakning frá Enni 8,19
6 Magnús Bragi Magnússon knapi í úrslitum Elisabet Jansen Dögg frá Íbishóli 8,13
7 Jóhann Magnússon / Maístjarna frá Þóreyjarnúpi 7,87
8 Jón Herkovic / Formúla frá Vatnsleysu hætti keppni 2,69



B flokkur
A úrslit
1 Bjarni Jónasson / Komma frá Garði 8,70
2 Tryggvi Björnsson / Bragi frá Kópavogi 8,64
3 Björn Fr. Jónsson / Aníta frá Vatnsleysu 8,41
4 Sölvi Sigurðarson / Nanna frá Halldórsstöðum 8,40
5 Magnús Bragi Magnússon / Farsæll frá Íbishóli 8,39
6 Lilja S. Pálmadóttir / Sigur frá Húsavík 8,38
7 Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggsstöðum 8,31
8 Sölvi Sigurðarson knapi í úrslitum Sigurbjörn Þorleifsson  Töfri frá Keldulandi 8,27




B flokkur
B úrslit 
1 Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggsstöðum 8,53
2 Julia Stefanie Ludwiczak / Veigar frá Narfastöðum 8,45
3 Elvar Einarsson / Kátur frá Dalsmynni 8,33
4 Anna Rebecka Wohlert / Dugur frá Stangarholti 8,32
5 Róbert Logi Jóhannesson / Akkur frá Nýjabæ 8,29
6 Gísli Steinþórsson / Týja frá Árgerði 8,24
7 Bjarni Jónasson / Mund frá Grund II 8,22
8 Egill Þórarinsson / Abba frá Minni-Reykjum 8,20


Barnaflokkur
A úrslit
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Smáralind frá Syðra-Skörðugili 8,37
2 Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir / Mökkur frá Kópavogi 8,26
3 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir / Gola frá Ytra-Vallholti 8,21
4 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu 8,17
5 Rósanna Valdimarsdóttir / Stígur frá Krithóli 8,14
6 Ragnheiður Petra Óladóttir / Prestley frá Hofi 8,08
7 Jóndís Inga Hinriksdóttir / Vængur frá Hólkoti 7,98
8 Aron Orri Tryggvason / Þróttur frá Húsavík hætti keppni 4,06

Unglingaflokkur
A úrslit 
1 Ásta Björnsdóttir / Glaumur frá Vindási 8,49
2 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,37
3 Harpa Birgisdóttir / Kládíus frá Kollaleiru 8,28
4 Bryndís Rún Baldursdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,28
5 Ólöf Rún Sigurðardóttir / Gúndi frá Krossi 8,19
6 Elínborg Bessadóttir / Vígablesi frá Dæli 8,17
7 Bjarney Anna Bjarnadóttir / Seiður frá Kollaleiru 8,07
8 Árni Þór Einarsson / Þyrill frá Fróni 8,01


Ungmennaflokkur
A úrslit
1 Ástríður Magnúsdóttir / Hilda frá Vatnsleysu 8,42
2 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Brynjar frá Flugumýri II 8,29
3 Jón Herkovic / Gestur frá Vatnsleysu 8,29
4 Rósa Líf Darradóttir / Saga frá Sandhólaferju 8,21
5 Svala Guðmundsdóttir / Þyrill frá Hólkoti 8,21
6 Hannes Brynjar Sigurgeirson / Lykill frá Varmalandi 8,14
7 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Öðlingur frá Íbishóli 8,14
8 Egill Þórir Bjarnason / Sýn frá Gauksstöðum 8,10



Tölt
A úrslit
Bjarni Jónasson Komma frá Garði 8,29
Björn Fr Jónsson Aníta frá Vatnsleysu 7,83
Magnús Bragi Magnússon Farsæll frá Íbíshóli 7,33
Reynir Aðalsteinsson Sikill frá Sigmundarstöðum 7,17
Sölvi Sigurðarson Nanna frá Halldórsstöðum 6,92
Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Von frá Árgerði 5,13

Tölt
B úrslit
Magnús Bragi Magnússon Farsæll frá Íbíshóli 7,08
Elvar Einarsson Kátur frá Dalsmynni 6,79
Julia Stefanie Veigar frá Narfastöðum 6,71
Stefán Birgir Stefánsson Dynur frá Árgerði 6,46
Tryggvi Björnsson Dögg frá Steinnesi 6,21


Skeið 150m
1 Stefán Birgir Stefánsson Blakkur frá Árgerði 14,83
2 Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti 14,90
3 Reynir Aðalsteinsson Gautur frá Sigmundarstöðum 14,94
4 Baltasar K Baltasarsson Sólon frá Keldudal 15,22
5 Mette Mannseth Þúsöld frá Hólum 15,43
6 Pétur Ingi Grétarsson Glampi frá Arnarhóli 15,48
7 Tryggvi Björnsson Stelpa frá Steinkoti 15,50
8 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki 16,47
9 Líney María Hjálmarsdóttir Tenór frá Tunguhálsi II 17,95
10 Elísabet Jansen Frami frá Íbishóli 18,41


Skeið 250m
1 Gestur Stefánsson Gjafar frá Sjávarborg 24,96



Stökk 300m
1 Ástríður Magnúsdóttir Darri frá Vatnsleysu 22,02
2 Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir Mökkur frá Kópavogi 24,00
3 Ómar H Wiium Bjálki frá Hjalla 24,50
4 Rósanna Valdimarsdóttir Stígur frá Krithóli 24,60
5 Jónas Helgason Prins frá Brúnastöðum 24,63
6 Stefanía Guðrún Eyjólfsdóttir Svala frá Syðri-Ingveldarstöðum 25,01
7 Sara María Ásgeirsdóttir Jarpblesa frá Djúpadal 27,07



Brokk 300m
1 Eyrún Ýr Pálsdóttir Boði frá Flugumýri 37,26
2 Ástríður Magnúsdóttir Roði frá Hemlu 41,37
3 Margrét Eyjólfsdóttir Glettnir frá Starrastöðum 47,69
4 Eva Dögg Sigurðard Safír frá Neðra-Ási II 51,25

23.07.2009 22:59

Ráslistinn á Fákafluginu

Ráslisti

A flokkur

1 1 Vakning frá Krithóli Jóhanna Friðriksdóttir
2 1 Kiljan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
3 1 Von frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
4 2 Trópí frá Hnjúki Bjarni Jónasson
5 2 Nói frá Garðsá Þórhallur Þorvaldsson
6 2 Hörður frá Reykjavík Tryggvi Björnsson
7 3 Nett frá Halldórsstöðum Sölvi Sigurðarson
8 3 Kóngur frá Lækjamóti Elvar Einarsson
9 3 Þrándur frá Hólum Þorsteinn Björnsson
10 4 Háttur frá Þúfum Mette Mannseth
11 4 Sólon frá Keldudal Baltasar K Baltasarsson
12 4 Stimpill frá Neðri-Vindheimum Elvar Logi Friðriksson
13 5 Dögg frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
14 5 Vaðall frá Íbishóli Líney María Hjálmarsdóttir
15 5 Toskadís frá Efri-Þverá Þórhallur Þorvaldsson
16 6 Glaumur frá Varmalæk 1 Sveinn Brynjar Friðriksson
17 6 Tildra frá Skarði Guðmundur Þór Elíasson
18 6 Eldjárn frá Þverá, Skíðadal Þorsteinn Björnsson
19 7 Stella frá Sólheimum Gestur Stefánsson
20 7 Seiður frá Hörgslandi II Baltasar K Baltasarsson
21 7 Týr frá Akureyri Hulda Lily Sigurðardóttir
22 8 Þerna frá Miðsitju Líney María Hjálmarsdóttir
23 8 Venus frá Sjávarborg Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
24 8 Fregn frá Vatnshömrum Jóhann Magnússon
25 9 Spes frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
26 9 Glettingur frá Steinnesi Páll Bjarki Pálsson
27 9 Frami frá Íbishóli Elísabet Jansen
28 10 Styrnir frá Neðri-Vindheimum Bjarni Jónasson
29 10 Gráblesa-Rán frá Egilsstaðabæ Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
30 10 Rofi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson
31 11 Maístjarna frá Þóreyjarnúpi Jóhann Magnússon
32 11 Ægir frá Móbergi Ragnhildur Haraldsdóttir
33 11 Brjánn frá Keldudal Elvar Einarsson
34 12 Seyðir frá Hafsteinsstöðum Baltasar K Baltasarsson
35 12 Blær frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
36 12 Silfurdís frá Hjallalandi Gestur Stefánsson
37 13 Birta frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson
38 13 Örn frá Reykjavík Darri Gunnarsson
39 13 Viður frá Syðri-Reykjum Helga Una Björnsdóttir
40 14 Formúla frá Vatnsleysu Jón Herkovic
41 14 Djásn frá Hnjúki Bjarni Jónasson
42 14 Vakning frá Enni Sölvi Sigurðarson
43 15 Bylur frá Akureyri Atli Sigfússon
44 15 Eldur frá Sauðadalsá Fanney Dögg Indriðadóttir
45 15 Hreimur frá Flugumýri II Páll Bjarki Pálsson
46 16 Þóra frá Prestsbæ Pétur Örn Sveinsson

Ungmennaflokkur
1 1 Brynjar frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir
2 1 Mosi frá Hjaltastöðum Helga Björg Þórólfsdóttir
3 1 Lykill frá Varmalandi Hannes Brynjar Sigurgeirson
4 2 Gæfa frá Skefilsstöðum Skapti Ragnar Skaptason
5 2 Þyrill frá Hólkoti Svala Guðmundsdóttir
6 2 Stígur frá Íbishóli Sigurður Heiðar Birgisson
7 3 Sýn frá Gauksstöðum Egill Þórir Bjarnason
8 3 Hljómur frá Höfðabakka Helga Una Björnsdóttir
9 3 Blær frá Íbishóli Sigurlína Erla Magnúsdóttir
10 4 Hilda frá Vatnsleysu Ástríður Magnúsdóttir
11 4 Saga frá Sandhólaferju Rósa Líf Darradóttir
12 4 Hlíf frá Lýsudal Hulda Lily Sigurðardóttir
13 5 Mökkur frá Ytri-Hofdölum Skapti Ragnar Skaptason
14 5 Gestur frá Vatnsleysu Jón Herkovic

Skeið 100m (flugskeið)

1 1 Tjaldur frá Tumabrekku Svavar Örn Hreiðarsson
2 2 Gautur frá Sigmundarstöðum Reynir Aðalsteinsson
3 3 Þúsöld frá Hólum Mette Mannseth
4 4 Týr frá Akureyri Hulda Lily Sigurðardóttir
5 5 Fjölnir frá Sjávarborg Guðmar Freyr Magnússun
6 6 Bylur frá Akureyri Atli Sigfússon
7 7 Móses frá Grenstanga Kristín Ísabella Karelsdóttir
8 8 Hörður frá Reykjavík Tryggvi Björnsson
9 9 Dreki frá Syðra-Skörðugili Ásdís Ósk Elvarsdóttir
10 10 Gjafar frá Sjávarborg Gestur Stefánsson
11 11 Hrappur frá Sauðárkróki Elvar Einarsson
12 12 Blakkur frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
13 13 Funi frá Hofi Gestur Júlíusson
14 14 Sólon frá Keldudal Baltasar K Baltasarsson
15 15 Glampi frá Arnarhóli Pétur Ingi Grétarsson
16 16 Gráblesa-Rán frá Egilsstaðabæ Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
17 17 Gríður frá Kirkjubæ Þóra Þrastardóttir
18 18 Isabel frá Forsæti Ragnar Tómasson
19 19 Alvar frá Hala Friðgeir Ingi Jóhannsson
20 20 Dögg frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
21 21 Steinn frá Bakkakoti Sölvi Sigurðarson
22 22 Glaður frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir
23 23 Hvirfill frá Bessastöðum Jóhann Magnússon
24 24 Nótt frá Hala Svavar Örn Hreiðarsson
25 25 Melkorka frá Lækjamóti Þorsteinn Björnsson
26 26 Stígur frá Efri-Þverá Halldór P. Sigurðsson
27 27 Máttur frá Áskoti Marion Leuko

B flokkur
1 1 Mund frá Grund II Bjarni Jónasson
2 1 Friður frá Þúfum Anna Rebecka Wohlert
3 1 Abba frá Minni-Reykjum Egill Þórarinsson
4 2 Grána frá Tunguhálsi II Ruth Övrebö Vidvei
5 2 Nanna frá Halldórsstöðum Sölvi Sigurðarson
6 2 Brýmir frá Bakka Baltasar K Baltasarsson
7 3 Kátur frá Dalsmynni Elvar Einarsson
8 3 Dala-Keli frá Nautabúi Pétur Ingi Grétarsson
9 3 Ás frá Tjarnarlandi Jakob Víðir Kristjánsson
10 4 Farsæll frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
11 4 Þytur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir
12 4 Víma frá Þórshöfn Atli Sigfússon
13 5 Gnótt frá Grund II Bjarni Jónasson
14 5 Klófífa frá Gillastöðum Stefán Birgir Stefánsson
15 5 Dugur frá Stangarholti Anna Rebecka Wohlert
16 6 Týja frá Árgerði Gísli Steinþórsson
17 6 Ræll frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson
18 6 Dalur frá Háleggsstöðum Barbara Wenzl
19 7 Hlynur frá Vatnsleysu Arndís Brynjólfsdóttir
20 7 Blængur frá Húsavík Björn Jónsson
21 7 Sómi frá Vatnsleysu Ástríður Magnúsdóttir
22 8 Fáni frá Lækjardal Guðmundur Þór Elíasson
23 8 Börkur frá Brekkukoti Jakob Víðir Kristjánsson
24 8 Töfri frá Keldulandi Sölvi Sigurðarson
25 9 Sigur frá Húsavík Lilja S. Pálmadóttir
26 9 Komma frá Garði Bjarni Jónasson
27 9 Jesper frá Leirulæk Sigurður Ólafsson
28 10 Hafliði frá Vatnsleysu Jón Herkovic
29 10 Haukur frá Flugumýri II Páll Bjarki Pálsson
30 10 Tónn frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson
31 11 Drottning frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson
32 11 Týr frá Hólavatni Pétur Ingi Grétarsson
33 11 Heiða Hrings frá Dalvík Ásta Björk Pálsdóttir
34 12 Aníta frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson
35 12 Laufi frá Bakka Bergur Gunnarsson
36 12 Punktur frá Varmalæk Magnús Bragi Magnússon
37 13 Hrifning frá Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
38 13 Bragi frá Kópavogi Tryggvi Björnsson
39 13 Bassi frá Stangarholti Anna Rebecka Wohlert
40 14 Höfðingi frá Dalsgarði Elvar Einarsson
41 14 Veigar frá Narfastöðum Julia Stefanie Ludwiczak
42 14 Póker frá Miðhópi Cristina Niewert
43 15 Móði frá Glæsibæ Maria Olsen
44 15 Glymur frá Grófargili Guðmundur Þór Elíasson
45 15 Tónn frá Tunguhálsi II Ruth Övrebö Vidvei
46 16 Unnar frá Árbakka Darri Gunnarsson
47 16 Þróttur frá Húsavík Tryggvi Björnsson
48 16 Akkur frá Nýjabæ Róbert Logi Jóhannesson
49 17 Koley frá Glæsibæ Sæmundur Sæmundsson

Barnaflokkur

1 1 Stígur frá Krithóli Rósanna Valdimarsdóttir
2 1 Hera frá Ey I Pálmi Kormákur Baltasarsson
3 1 Dropi frá Flugumýri Þórdís Inga Pálsdóttir
4 2 Brimill frá Þúfu Rúna Tómasdóttir
5 2 Hrókur frá Minni-Reykjum Marie Fjeld Egilsdóttir
6 2 Dreki frá Syðra-Skörðugili Viktoría Eik Elvarsdóttir
7 3 Þyrill frá Fróni Árni Þór Einarsson
8 3 Spori frá Ytri-Brennihóli Sonja S Sigurgeirsdóttir
9 3 Garpur frá Syðri-Ingveldarstöðum Úlfar Hörður Sveinsson
10 4 Helmingur frá Álftárósi Júlía Guðbrandsdóttir
11 4 Njáll frá Höskuldsstöðum Helgi Fannar Gestsson
12 4 Gáta frá Miðfelli Þorgerður Bettina Friðriksdóttir
13 5 Mökkur frá Kópavogi Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir
14 5 Stjarna frá Lindarbrekku Guðmar Freyr Magnússun
15 5 Gormur frá Ytri-Löngumýri Friða Ísabel Friðriksdóttir
16 6 Vængur frá Hólkoti Jóndís Inga Hinriksdóttir
17 6 Viður frá Syðstu-Grund Sæþór Már Hinriksson
18 6 Gola frá Ytra-Vallholti Ragna Vigdís Vésteinsdóttir
19 7 Bjálki frá Hjalla Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir
20 7 Smáralind frá Syðra-Skörðugili Ásdís Ósk Elvarsdóttir
21 7 Vissa frá Borgarhóli Gunnar Freyr Gestsson
22 8 Prestley frá Hofi Ragnheiður Petra Óladóttir
23 8 Kjarval frá Blönduósi Þórdís Inga Pálsdóttir
24 8 Þyrla frá Krithóli Rósanna Valdimarsdóttir
25 9 Svaði frá Hellulandi Stormur J Kormákur Baltasarsso

Unglingaflokkur

1 1 Þyrill frá Fróni Árni Þór Einarsson
2 1 Glaður frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir
3 1 Bylta frá Blönduósi Karen Ósk Guðmundsdóttir
4 2 Hvinur frá Litla-Garði Nanna Lind Stefánsdóttir
5 2 Kládíus frá Kollaleiru Harpa Birgisdóttir
6 2 Gúndi frá Krossi Ólöf Rún Sigurðardóttir
7 3 Reisn frá Ytra-Vallholti Björgvin Helgason
8 3 Kristall frá Garði Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
9 3 Kósi frá Varmalæk Sigríður María Egilsdóttir
10 4 Hending frá Ásgeirsbrekku Bjarney Anna Bjarnadóttir
11 4 Lukka frá Stóru-Ásgeirsá Sara María Ásgeirsdóttir
12 4 Náttar frá Reykjavík Jón Helgi Sigurgeirsson
13 5 Lyfting frá Hjaltastöðum Pétur Óli Þórólfsson
14 5 Öðlingur frá Starrastöðum Stefanía Guðrún Eyjólfsdóttir
15 5 Þokki frá Blönduósi Eydís Anna Kristófersdóttir
16 6 Fjalar frá Flugumýri II Stefán Ingi Gestsson
17 6 Aron frá Eystri-Hól Bryndís Rún Baldursdóttir
18 6 Kraftur frá Tunguhálsi II Þorbjörg J Guðmundsdóttir
19 7 Vígablesi frá Dæli Elinborg Bessadóttir
20 7 Safír frá Neðra-Ási II Eva Dögg Sigurðard
21 7 Þrymur frá Holti II Karen Ósk Guðmundsdóttir
22 8 Demantur frá Úlfsstöðum Sara María Ásgeirsdóttir
23 8 Prinsessa frá Blönduósi Alexandra Arnarsdóttir
24 8 Glaumur frá Vindási Ásta Björnsdóttir
25 9 Glanni frá Blönduósi Elín Magnea Björnsdóttir
26 9 Seiður frá Kollaleiru Bjarney Anna Bjarnadóttir
27 9 Fursti frá Efri-Þverá Jón Helgi Sigurgeirsson

Töltkeppni

1 1 Dugur frá Stangarholti Anna Rebecka Wohlert
2 2 Jesper frá Leirulæk Sigurður Ólafsson
3 3 Þerna frá Miðsitju Líney María Hjálmarsdóttir
4 4 Bragi frá Kópavogi Tryggvi Björnsson
5 5 Hrifning frá Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
6 6 Hlíf frá Lýsudal Hulda Lily Sigurðardóttir
7 7 Fáni frá Lækjardal Guðmundur Þór Elíasson
8 8 Farsæll frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon
9 9 Stína frá Uppsölum Sara Armbru
10 10 Kiljan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
11 11 Hvinur frá Sólheimum Fanney Dögg Indriðadóttir
12 12 Mökkur frá Kópavogi Ingibjörg Sóllilja Baltasarsdóttir
13 13 Friður frá Þúfum Anna Rebecka Wohlert
14 14 Reisn frá Ytra-Vallholti Björgvin Helgason
15 15 Hilda frá Vatnsleysu Ástríður Magnúsdóttir
16 16 Týja frá Árgerði Gísli Steinþórsson
17 17 Von frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir
18 18 Seiður frá Kollaleiru Egill Þórir Bjarnason
19 19 Kóði frá Grafarkoti Fanney Dögg Indriðadóttir
20 20 Hafliði frá Vatnsleysu Jón Herkovic
21 21 Akkur frá Nýjabæ Róbert Logi Jóhannesson
22 22 Eldur frá Svanavatni Pétur Ingi Grétarsson
23 23 Komma frá Garði Bjarni Jónasson
24 24 Ræll frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson
25 25 Þinur frá Laugarvatni Stefán Ingi Gestsson
26 26 Saga frá Sandhólaferju Rósa Líf Darradóttir
27 27 Víma frá Þórshöfn Atli Sigfússon
28 28 Bassi frá Stangarholti Anna Rebecka Wohlert
29 29 Brýmir frá Bakka Baltasar K Baltasarsson
30 30 Dynur frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
31 31 Sigur frá Húsavík Lilja S. Pálmadóttir
32 32 Toskadís frá Efri-Þverá Þórhallur Þorvaldsson
33 33 Kátur frá Dalsmynni Elvar Einarsson
34 34 Stormur frá Ytri-Hofdölum Atli Sigfússon
35 35 Hending frá Ásgeirsbrekku Bjarney Anna Bjarnadóttir
36 36 Sikill frá Sigmundarstöðum Reynir Aðalsteinsson
37 37 Dögg frá Steinnesi Tryggvi Björnsson
38 38 Spakur frá Dýrfinnustöðum Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
39 39 Aníta frá Vatnsleysu Björn Fr. Jónsson

Brokk 300m
 
1 1 Týja frá Árgerði Gísli Steinþórsson
2 1 Roði frá Hemlu Ástríður Magnúsdóttir
3 2 Lokkur frá Sjávarborg Emilía Magnúsdóttir
4 2 Gneisti frá Ysta-Mó Steindóra Ólöf Haraldsdóttir
5 3 Flygill frá Bæ I Elvar Logi Friðriksson
6 3 Virðing frá Efri-Þverá Halldór P. Sigurðsson
7 4 Rökkvi frá Litla-Dunhaga II Jónas Helgason
8 4 Safír frá Neðra-Ási II Eva Dögg Sigurðard
9 5 Boði frá Flugumýri Eyrún Ýr Pálsdóttir
10 5 Dala-Keli frá Nautabúi Pétur Ingi Grétarsson
11 6 Aron frá Eystri-Hól Bryndís Rún Baldursdóttir

Stökk 300m

1 1 Jarpblesa frá Djúpadal Sara María Ásgeirsdóttir
2 1 Svala frá Syðri-Ingveldarstöðum Stefanía Guðrún Eyjólfsdóttir
3 2 Stígur frá Krithóli Rósanna Valdimarsdóttir
4 2 Bjálki frá Hjalla Ómar H Wiium
5 3 Darri frá Vatnsleysu Ástríður Magnúsdóttir
6 3 Blær frá Hofi Guðmundur Þór Elíasson
7 4 Prins frá Brúnastöðum Jónas Helgason

Skeið 250m

1 1 Tjaldur frá Tumabrekku Svavar Örn Hreiðarsson
2 1 Glampi frá Arnarhóli Pétur Ingi Grétarsson

Skeið 150m
1 1 Prinsessa frá Dalvík Svavar Örn Hreiðarsson
2 1 Týr frá Akureyri Atli Sigfússon
3 2 Gautur frá Sigmundarstöðum Reynir Aðalsteinsson
4 2 Funi frá Hofi Gestur Júlíusson
5 3 Gjöf frá Hala Magnús Bragi Magnússon
6 3 Melkorka frá Lækjamóti Þorsteinn Björnsson
7 4 Alvar frá Hala Friðgeir Ingi Jóhannsson
8 4 Sólon frá Keldudal Baltasar K Baltasarsson
9 5 Tenór frá Tunguhálsi II Líney María Hjálmarsdóttir
10 5 Þúsöld frá Hólum Mette Mannseth
11 6 Stelpa frá Steinkoti Tryggvi Björnsson
12 6 Frami frá Íbishóli Elísabet Jansen
13 7 Steinn frá Bakkakoti Sölvi Sigurðarson
14 7 Hrappur frá Sauðárkróki Elvar Einarsson
15 8 Rómur frá Hafsteinsstöðum Egill Þórir Bjarnason
16 8 Blakkur frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson
17 9 Gammur frá Kimbastöðum Pétur Ingi Grétarsson

23.07.2009 13:56

FÁKAFLUG 2009

Dagskrá Fákaflugs 2009 er eftirfarandi:

Laugardagur 25.júlí:

10:00 A-flokkur
11:30 Ungmennaflokkur
12:00 Matur
13:00 100 m. skeið
14:00 B-flokkur
15:30 Kaffihlé
16:00 Barnaflokkur
17:00 Unglingafokkur
18:00 Tölt

Sunnudagur 26.júlí:

10:00 B-úrslit, B-flokkur
10:30 Úrslit, Barnaflokkur
11:00 B-úrslit, A-flokkur
11:30 B-úrslit, Tölt
12:00 Matur
13:00 Kappreiðar: 300 m. brokk, 300 m. stökk, 250 m. skeið, 150 m. skeið
15:30 Úrslit, Ungmennaflokkur
16:00 A-úrslit, B-flokkur
16:30 Kaffihlé
17:00 A-úrslit, A-flokkur
17:30 Úrslit, Unglingaflokkur
18:00 A-úrslit, Tölt
18:30 Mótslok

16.07.2009 19:32

Íslandsmótið í hestaíþróttum á Akureyri

Íslandsmótið í hestaíþróttum hófst í morgun á fjórgangi og þar áttum við keppendur þær Líney Hjálmars og Barböru Wenzl.
Stóðu þær sig með prýði og má sjá öll úrslit hér

Fjórgangur
Forkeppni 1. flokkur -


Sæti Keppandi
1 Snorri Dal / Oddur frá Hvolsvelli 7,40
2 Hinrik Bragason / Náttar frá Þorláksstöðum 7,37
3 Mette Mannseth / Happadís frá Stangarholti 7,33
4 Bjarni Jónasson / Komma frá Garði 7,30
5 Svanhvít Kristjánsdóttir / Kaldalóns frá Köldukinn 7,27
6 Lena Zielinski / Gola frá Þjórsárbakka 7,23
7 Hans Kjerúlf / Sigur frá Hólabaki 7,20
8 Eyjólfur Þorsteinsson / Klerkur frá Bjarnanesi 1 7,13
9 Hulda Gústafsdóttir / Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu 7,07
10 Ólafur Ásgeirsson / Líf frá Þúfu 7,03
11 Ríkharður Flemming Jensen / Hængur frá Hæl 7,00
12 Ísólfur Líndal Þórisson / Sindri frá Leysingjastöðum II 7,00
13 Ragnheiður Þorvaldsdóttir / Hrafnagaldur frá Hvítárholti 7,00
14 Björg Ólafsdóttir / Sölvi frá Ingólfshvoli 6,93
15 Elvar Þormarsson / Þrenna frá Strandarhjáleigu 6,90
16 Sigursteinn Sumarliðason / Borði frá Fellskoti 6,83
17 Barbara Wenzl / Dalur frá Háleggsstöðum 6,73
18 Jakob Svavar Sigurðsson / Hæringur frá Litla-Kambi 6,57
19 Artemisia Bertus / Lokbrá frá Þjóðólfshaga 1 6,57
20 Tómas Örn Snorrason / Alki frá Akrakoti 6,53
21 Ísólfur Líndal Þórisson / Ögri frá Hólum 6,50
22 Svanhvít Kristjánsdóttir / Vísir frá Syðri Gróf 6,50
23 Erlingur Ingvarsson / Gerpla frá Hlíðarenda 6,50
24 Viðar Ingólfsson / Stör frá Tjarnarlandi 6,50
25 Birgir Árnason / Týr frá Yzta-Gerði 6,47
26 Ragnhildur Haraldsdóttir / Villi frá Hvítanesi 6,43
27 Halldór Guðjónsson / Skrámur frá Dallandi 6,43
28 Stefán Friðgeirsson / Svanur Baldur frá Litla-Hóli 6,40
29 Sigurður Vignir Matthíasson / Nasi frá Kvistum 6,40
30 Davíð Matthíasson / Hnáta frá Hábæ 6,37
31 Baldvin Ari Guðlaugsson / Freydís frá Steinnesi 6,37
32 Ívar Örn Hákonarson / Krapi frá Sjávarborg 6,33
33 Birna Káradóttir / Blæja frá Háholti 6,30
34 Hannah Charge / Vordís frá Hofi 6,30
35 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 6,30
36 Erlingur Ingvarsson / Nótt frá Torfunesi 6,30
37 Líney María Hjálmarsdóttir / Þytur frá Húsavík 6,17
38 Tómas Örn Snorrason / Sirkus frá Þingeyrum 6,13
39 Sigurður Óli Kristinsson / Óttar frá Norður-Hvammi 6,13
40 Björn Einarsson / Glóð frá Hvanneyri 6,07
41 Helga Árnadóttir / Ás frá Skriðulandi 6,03
42 Viðar Bragason / Von frá Syðra-Kolugili 5,97
43 Anna Catharina Gros / Fjöður frá Kommu 5,93
44 Þórdís Gunnarsdóttir / Frægð frá Auðsholtshjáleigu 5,90
45 Rúnar Júlíus Gunnarsson / Hringur (Ljóri) frá Kringlu 5,80
46 Guðmundur Karl Tryggvason / Tinni frá Torfunesi 5,73
47 Jón Björnsson / Birtingur frá Múlakoti 5,70
48 Ómar Ingi Ómarsson / Örvar frá Sauðanesi 5,63
49 Ragnhildur Matthíasdóttir / Flugar frá Eyri 5,47
50 Jón Björnsson / Goði frá Miðsitju 5,43
51 Jón Páll Tryggvason / Nökkvi frá Björgum 5,37
52 Lilja S. Pálmadóttir / Sigur frá Húsavík 0,00
53 Edda Rún Ragnarsdóttir / Gáski frá Reykjavík 0,00

Einnig var keppt í slaktaumatölti T2 og fóru leikar þannig

Töltkeppni T2
Forkeppni 1. flokkur -

Sæti Keppandi
1 Sigurður Sigurðarson / Hörður frá Eskiholti II 7,90
2 Eyjólfur Þorsteinsson / Ósk frá Þingnesi 7,87
3 Eyjólfur Þorsteinsson / Ögri frá Baldurshaga 7,43
4 Hulda Gústafsdóttir / Völsungur frá Reykjavík 7,40
5 Þórdís Gunnarsdóttir / Ösp frá Enni 7,07
6 Artemisia Bertus / Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 6,93
7 Sigurður Vignir Matthíasson / Skúmur frá Kvíarhóli 6,90
8 Mette Mannseth / Háttur frá Þúfum 6,63
9 Friðrik Már Sigurðsson / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 6,47
10 Svanhvít Kristjánsdóttir / Kjarkur frá Ingólfshvoli 6,43
11 Líney María Hjálmarsdóttir / Vaðall frá Íbishóli 6,07
12 Birgir Árnason / Hrönn frá Yzta-Gerði 5,93
13 Jón Björnsson / Birtingur frá Múlakoti 5,77

16.07.2009 14:35

Fákaflug 2009



Fákaflug verður haldið dagana 25.-26.júlí 2009 á Vindheimamelum.

Að vanda verður keppt í gæðingakeppni í sérstakri forkeppni með þrjá inná í einu. Einnig verða kappreiðar og boðið verður upp á nýjung með töltkeppni á beinni grasbraut.

En keppnisgreinarnar verða:
A.-flokkur
B.-flokkur
Ungmennaflokkur
Unglingaflokkur 
Barnaflokkur 
150 m. skeið, kappreiðar
100 m. skeið, fljótandi start 
250 m. skeið, kappreiðar
300 m. brokk, kappreiðar 
300 m. stökk, kappreiðar
Tölt á beinni grasbraut
Skráning þarf að berast fyrir þriðjudaginn 21.júlí n.k.
Skráningar þurfa að berast til Unnar á netfang unnur-olof@simnet.is
Skráningargjald kr. 2.500,- fyrsta skráning en kr. 1.000,- eftir það.
Ekkert skráningargjald tekið í brokk- og stökkkappreiðum.
Skráningargjöld greiðast inn á bankareikning: 0310-26-1630, kt. 520705-1630.

08.07.2009 12:51

Askur og Segull

Það má nú ekki gleyma árangri graðhesta félagsmanna okkar á fjórðungsmótinu á Kaldármelum.

Fyrst er að nefna stóðhestinn Ask frá Tunguhálsi 2

Var hann með með 8.0 fyrir sköpulag og 8,45 fyrir hæfileika og í aðaleinkunn  8,27
Endaði hann í þriðja til fimmta sæti í flokki fimm vetra stóðhesta.
Glæsilegur árangur hjá þeim köppum Ask og Sæma.



Segull frá Flugumýri 2 var sýndur í 4.vetra flokknum og fékk fyrir sköpulag 8,13 fyrir hæfileika 7,85 og samtals í aðaleinkunn 7,96.
Óskum við einnig þeim Flugumýrahjónum til hamingju með þennan klár.

06.07.2009 08:52

Úrslit Kaldármela 2009

Getum við Stígandafélagar verið ánægðir með árangur okkar knapa á Kaldármelum. Áttum við fulltrúa í öllum úrslitum nema einum og sumir náðu verðlaunasætum.

A-flokkur
1 Máttur frá Torfunesi / Erlingur Ingvarsson 8,71
2 Blær frá Hesti / Jakob Svavar Sigurðsson 8,54
3 Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth 8,48
4 Sólon frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,46
5 Kylja frá Hólum / Ísólfur Líndal Þórisson 8,43
6 Þóra frá Prestsbæ / Pétur Örn Sveinsson 8,38

7 Umsögn frá Fossi / Jón William Bjarkason 8,30
8 Þrándur frá Hólum / Þorsteinn Björnsson 7,65

b-úrslit A-flokksins
1 Blær frá Hesti / Jakob Svavar Sigurðsson 8,52
2 Frami frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon 8,51
3 Hreimur frá Flugumýri II / Páll Bjarki Pálsson 8,44
4 Kólga frá Bár / Siguroddur Pétursson 8,44
5 Gáski frá Vindási / Eyjólfur Þorsteinsson 8,40
6 Borgar frá Strandarhjáleigu / Snorri Dal 8,33
7 Eldur frá Sauðadalsá / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,31
8 Vaðall frá Íbishóli / Líney María Hjálmarsdóttir 8,25

B-flokkur
1 Komma frá Garði / Bjarni Jónasson 8,83
2 Kaspar frá Kommu / Jakob Svavar Sigurðsson 8,75
3 Húmvar frá Hamrahóli / Siguroddur Pétursson 8,71
4 Akkur frá Brautarholti / Tryggvi Björnsson 8,69
5 Gáski frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,61
6 Ögri frá Hólum / Mette Mannseth 8,47 (8,474)
7 Dreyri frá Hjaltastöðum / Ingólfur Pálmason 8,47 (8,469)
8 Sindri frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson 8,34


Ungmennaflokkur
1 Helga Una Björnsdóttir / Karitas frá Kommu 8,57
2 Ástríður Magnúsdóttir / Hilda frá Vatnsleysu 8,55
3 Valdís Ýr Ólafsdóttir / Kolskeggur frá Ósi 8,50
4 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Brynjar frá Flugumýri II 8,32
5 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir / Harpa frá Miklagarði 8,26
6 Egill Þórir Bjarnason / Sýn frá Gauksstöðum 8,21
7 Hreiðar Hauksson / Taktur frá Ragnheiðarstöðum 8,12
8 Guðbjartur Þór Stefánsson / Vígar frá Bakka 8,10

Unglingaflokkur
1 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 8,50
2 Bryndís Rún Baldursdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,43
3 Flosi Ólafsson / Kokteill frá Geirmundarstöðum 8,37
4 Elín Hulda Harðardóttir / Móheiður frá Helguhvammi II 8,33
5 Elinborg Bessadóttir / Vígablesi frá Dæli 8,28
6 Sigurður Rúnar Pálsson / Haukur frá Flugumýri II 8,25
7 Þórdís Fjeldsteð / Móðnir frá Ölvaldsstöðum IV 8,20
8 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Glaður frá Skipanesi 2,07

Síðan áttu ræktendur úr okkar röðum verðlaunahross í kynbótasýningunum á Kaldármelum

Stefán heiðursbóndi í Víðidal á með dóttur sinni efstu merina í 4.vetra flokknum hana Rispu

IS2005282647 Rispa frá Hvoli
Litur: 2500 Brúnn/milli- einlitt
Ræktandi: Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Stefán Haraldsson
Eigandi: Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Stefán Haraldsson
F: IS2001185028 Víðir frá Prestsbakka
Ff: IS1994158700 Keilir frá Miðsitju
Fm: IS1995285030 Gleði frá Prestsbakka
M: IS1990257646 Hending frá Víðidal
Mf: IS1964157001 Sörli frá Sauðárkróki
Mm: IS1979257646 Yrpa frá Víðidal
Mál: 144 - 140 - 65 - 144 - 28,0 - 18,0
Hófamál: Vfr: 7,8 - Va: 7,9
Sköpulag: 7,5 - 9,0 - 7,5 - 8,5 - 7,0 - 7,5 - 9,0 - 7,0 = 8,19
Hæfileikar: 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 8,0 - 7,0 = 8,08
Aðaleinkunn: 8,13
Hægt tölt: 8,0 Hægt stökk: 7,5
Sýnandi: John Kristinn Sigurjónsson

Þau Bjössi og Harpa í Vallholti áttu merina í þriðja sæti í 5.vetra flokknum hana Gátu

IS2004257590 Gáta frá Ytra-Vallholti
Litur: 2200 Brúnn/mó- einlitt
Ræktandi: Björn Grétar Friðriksson, Harpa H. Hafsteinsdóttir
Eigandi: Vallholt ehf
F: IS1998187045 Klettur frá Hvammi
Ff: IS1988165895 Gustur frá Hóli
Fm: IS1983287105 Dóttla frá Hvammi
M: IS1987257203 Kolfinna frá Ytra-Vallholti
Mf: IS1981187020 Kolfinnur frá Kjarnholtum I
Mm: IS1977257590 Stjarna frá Ytra-Vallholti
Mál: 136 - 134 - 63 - 141 - 27,0 - 18,0
Hófamál: Vfr: 7,8 - Va: 8,3
Sköpulag: 8,5 - 8,0 - 8,0 - 8,0 - 7,5 - 7,5 - 8,5 - 7,0 = 7,96
Hæfileikar: 8,5 - 8,5 - 7,5 - 8,0 - 8,5 - 8,5 - 8,0 = 8,30
Aðaleinkunn: 8,17
Hægt tölt: 8,0 Hægt stökk: 8,0
Sýnandi: Bjarni Jónasson

Og Þórey húsfreyja á Tunguhálsi 2 á hana Tign sem endaði í fjórða sæti í 7 vetra og eldri flokknum

IS2001257896 Tign frá Tunguhálsi II
Litur: 2220 Brúnn/mó- stjörnótt
Ræktandi: Hjálmar Guðjónsson
Eigandi: Þórey Helgadóttir
F: IS1985157020 Safír frá Viðvík
Ff: IS1968157460 Hrafn frá Holtsmúla
Fm: IS1967258720 Gloría frá Hjaltastöðum
M: IS1992257897 Snilld frá Tunguhálsi II
Mf: IS1974157001 Fáfnir frá Fagranesi
Mm: IS1982257034 Molda frá Tunguhálsi II
Mál: 140 - 137 - 62 - 137 - 27,0 - 17,0
Hófamál: Vfr: 8,6 - Va: 7,2
Sköpulag: 7,0 - 8,0 - 8,0 - 8,5 - 7,5 - 7,5 - 8,0 - 6,5 = 7,85
Hæfileikar: 9,0 - 9,5 - 5,0 - 8,5 - 9,0 - 8,5 - 7,5 = 8,30
Aðaleinkunn: 8,12
Hægt tölt: 8,0 Hægt stökk: 8,0
Sýnandi: Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Óskum við öllu þessu fólki til hamingju með árangurinn á þessu fjórðungsmóti



03.07.2009 14:39

Unglingaflokkurinn búinn

Unglingaflokkurinn var að klárast rétt áðan og er hún mjög spennandi ekki margar kommur sem skilja krakkana af. 
Sigurður Rúnar og Elínborg eru kominn í úrslitin, Siggi í sjötta sæti en Elínborg í því áttunda.
En keppnin fór þannig :

1 Flosi Ólafsson / Kokteill frá Geirmundarstöðum 8,34
2 Heiðar Árni Baldursson / Breki frá Brúarreykjum 8,27
3 Bryndís Rún Baldursdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,27
4 Þórdís Fjeldsteð / Móðnir frá Ölvaldsstöðum IV 8,23
5 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Glaður frá Skipanesi 8,23
6 Sigurður Rúnar Pálsson / Haukur frá Flugumýri II 8,22
7 Elín Hulda Harðardóttir / Móheiður frá Helguhvammi II 8,20
8 Elinborg Bessadóttir / Vígablesi frá Dæli 8,20
9 Fríða Marý Halldórsdóttir / Sómi frá Böðvarshólum 8,18
10 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Tvífari frá Sauðafelli 8,17
11 Andri Ingason / Máttur frá Austurkoti 8,17
12 Orri Arnarson / Hugur frá Torfastöðum 8,16
13 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir / Kristall frá Garði 8,15
14 Agnar Logi Eiríksson / Njörður frá Blönduósi 8,13
15 Hrefna Rós Lárusdóttir / Draumur frá Gilsbakka 8,12
16 Rakel Rún Garðarsdóttir / Hrókur frá Stangarholti 8,10
17 Klara Sveinbjörnsdóttir / Snepill frá Þingnesi 8,09
18 Jónína Lilja Pálmadóttir / Svipur frá Syðri-Völlum 8,08
19 Harpa Birgisdóttir / Tvinni frá Sveinsstöðum 8,07
20 Valdimar Sigurðsson / Setning frá Breiðabólsstað 7,96
21 Karen Ósk Guðmundsdóttir / Kjarkur frá Flögu 7,95
22 Rúnar Þór Ragnarsson / Vaka frá Krossi 7,91
23 Axel Ásbergsson / Vafi frá Svalbarða 7,89
24 Stefán Ingi Gestsson / Silfurdís frá Hjallalandi 7,87
25 Heiðrún Arna Rafnsdóttir / Teinn frá Laugabóli 7,86
26 Bjarney Anna Bjarnadóttir / Seiður frá Kollaleiru 7,86
27 Lýdía Ýr Gunnarsdóttir / Tengill frá Hofsósi 7,86
28 Kristófer Fannar Stefánsson / Háfeti frá Stóru-Gröf ytri 7,86
29 Jóhannes Geir Gunnarsson / Auður frá Grafarkoti 7,83
30 Hulda Björk Haraldsdóttir / Þristur frá Sólheimum 7,81
31 Íris Ragnarsdóttir Pedersen / Sörli frá Skaftafelli 1 7,78
32 Guðný Eygló Baldvinsd. / Ofsi frá Engimýri 7,74
33 Arnar Freyr Ingvarsson / Gustur frá Hóli 7,69
34 Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir / Slaufa frá Minni-Borg 7,47
35 Jón Helgi Sigurgeirsson / Töfri frá Keldulandi 7,45
36 Ólöf Rún Sigurðardóttir / Gúndi frá Krossi 7,45
37 Sigríður Þorvaldsdóttir / Sokka frá Skáney 7,33
38 Sigrún Gyða Sveinsdóttir / Dynjandi frá Hofi I 7,30
39 Sara María Ásgeirsdóttir / Alki frá Stóru-Ásgeirsá 7,09
40 Finnur Ingi Sölvason / Glanni frá Reykjavík 0,00

02.07.2009 18:38

Þóra í öðru sæti eftir forkeppni í A-Flokki

Mikil stemming og spenna á toppnum í forkeppni A-flokksins og eru okkar menn ofarlega.

Annars er röðin eftir forkeppni svona:
1 Máttur frá Torfunesi / Erlingur Ingvarsson 8,62
2 Þóra frá Prestsbæ / Pétur Örn Sveinsson 8,44
3 Sólon frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,40
4 Umsögn frá Fossi / Jón William Bjarkason 8,37
5 Þrándur frá Hólum / Þorsteinn Björnsson 8,35
6 Háttur frá Þúfum / Mette Mannseth 8,35
7 Kylja frá Hólum / Ísólfur Líndal Þórisson 8,33
8 Blær frá Hesti / Jakob Svavar Sigurðsson 8,30
9 Borgar frá Strandarhjáleigu / Snorri Dal 8,28
10 Frami frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon 8,28
11 Hreimur frá Flugumýri II / Páll Bjarki Pálsson 8,28
12 Gáski frá Vindási / Eyjólfur Þorsteinsson 8,27
13 Kólga frá Bár / Siguroddur Pétursson 8,27
14 Vaðall frá Íbishóli / Líney María Hjálmarsdóttir 8,27
15 Eldur frá Sauðadalsá / Fanney Dögg Indriðadóttir 8,26
16 Glotta frá Skáney / Haukur Bjarnason 8,25
17 Fróði frá Torfastöðum / Sigurður Vignir Matthíasson 8,25
18 Röskur frá Lambanesi / Birna Tryggvadóttir 8,24
19 Venus frá Sjávarborg / Heiðrún Ósk Eymundsdóttir 8,24
20 Þerna frá Miðsitju / Líney María Hjálmarsdóttir 8,23
21 Glettingur frá Steinnesi / Páll Bjarki Pálsson 8,21
22 Birta frá Borgarlandi / Gunnar Halldórsson 8,19
23 Dögg frá Íbishóli / Magnús Bragi Magnússon 8,16
24 Iða frá Hvammi II / Ragnar Stefánsson 8,13
25 Sandur frá Varmadal / Hans Þór Hilmarsson 8,12
26 Úlfur frá Fjalli / James Bóas Faulkner 8,12
27 Sleipnir frá Efri-Rauðalæk / Gunnar Guðmundsson 8,11
28 Stimpill frá Neðri-Vindheimum / Elvar Logi Friðriksson 8,11
29 Sónata frá Álftárósi / Tómas Örn Snorrason 8,09
30 Skinna frá Grafarkoti / Herdís Einarsdóttir 8,07
31 Fregn frá Gýgjarhóli / Ólafur Magnússon 8,02
32 Muska frá Skógskoti / Sigvaldi Lárus Guðmundsson 8,00
33 Gletta frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 7,98
34 Þyrla frá Söðulsholti / Halldór Sigurkarlsson 7,83
35 Grásíða frá Tungu / Páll Ólafsson 7,81
36 Niður frá Miðsitju / Ólafur Guðmundsson 7,80
37 Faldur frá Strandarhöfði / Valdís Ýr Ólafsdóttir 7,78
38 Þröm frá Þverholtum / Guðni Halldórsson 7,72
39 Vænting frá Bakkakoti / Gunnar Guðmundsson 7,53
40 Maístjarna frá Þóreyjarnúpi / Jóhann Magnússon 0,00
41 Elting frá Gullberastöðum / Sigurður Halldórsson 0,00
42 Þruma frá Stóru-Ásgeirsá / Benedikt Gunnar Benediktsson 0,00
43 Þeyr frá Akranesi / Einar Öder Magnússon 0,00


Þóra frá Prestbæ

02.07.2009 15:17

Forkeppni barnaflokksins á Kaldármelum

Á þessa leið fór forkeppni barnaflokks á Fjórðungsmótinu


1 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Lyfting frá Kjarnholtum I 8,56
2 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,50
3 Sigrún Rós Helgadóttir / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,37
4 Hlynur Óli Haraldsson / Spá frá Ytra-Skörðugili 8,28
5 Konráð Axel Gylfason / Mósart frá Leysingjastöðum II 8,24
6 Gyða Helgadóttir / Hermann frá Kúskerpi 8,18
7 Helga Rún Jóhannsdóttir / Hörður frá Varmalæk 8,13
8 Borghildur Gunnarsdóttir / Frosti frá Glæsibæ 8,09
9 Kristófer Smári Gunnarsson / Kofri frá Efri-Þverá 8,06
10 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Smáralind frá Syðra-Skörðugili 7,98
11 Aron Orri Tryggvason / Þróttur frá Húsavík 7,87
12 Úrsúla Hanna Karlsdóttir / Rauðka frá Eskiholti 7,83
13 Þorgeir Ólafsson / Snær frá Kvíum 7,82
14 Ingibjörg Lóa Hjaltadóttir / Bjálki frá Hjalla 7,81
15 Viktor Jóhannes Kristófers. / Diljá frá Reykjum Laugabakka 7,78
16 Fanndís Ósk Pálsdóttir / Djarfur frá Sigmundarstöðum 7,78
17 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir / Glóa frá Hofsstaðaseli 7,75
18 Þorsteinn Már Ólafsson / Sproti frá Ósi 7,73
19 Þórdís Inga Pálsdóttir / Dropi frá Flugumýri 7,64
20 Einar Hólm Friðjónsson / Gustur frá Grímstungu 7,62
21 Rósanna Valdimarsdóttir / Vakning frá Krithóli 7,61
22 Ísólfur Ólafsson / Sólmar frá Borgarnesi 7,49
23 Logi Örn Axel Ingvarsson / Dama frá Stakkhamri 2 7,37
24 Helgi Fannar Gestsson / Njáll frá Höskuldsstöðum 7,31
25 Bjarki Freyr Ásdísarson / Blíða frá Nautabúi 7,23
26 Ólafur Axel Björnsson / Ari frá Fjalli 7,05
27 Inga Dóra Sigurbjörnsdóttir / Kapall frá Hofsstöðum 0,00
28 Arnór Hugi Sigurðsson / Hrafn frá Erpsstöðum 0,00

02.07.2009 11:16

Kaldármelar

Forkeppni í ungmennaflokki er lokið og eru úrslit eftirfarandi

1 Valdís Ýr Ólafsdóttir / Kolskeggur frá Ósi 8,30
2 Egill Þórir Bjarnason / Sýn frá Gauksstöðum 8,29
3 Helga Una Björnsdóttir / Karitas frá Kommu 8,24
4 Ástríður Magnúsdóttir / Hilda frá Vatnsleysu 8,18
5 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Brynjar frá Flugumýri II 8,11

6 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir / Harpa frá Miklagarði 8,06
7 Hreiðar Hauksson / Taktur frá Ragnheiðarstöðum 8,05
8 Guðbjartur Þór Stefánsson / Vígar frá Bakka 7,98
9 Svala Guðmundsdóttir / Þyrill frá Hólkoti 7,91
10 Hannes Brynjar Sigurgeirson / Lykill frá Varmalandi 7,90
11 Sigurlína Erla Magnúsdóttir / Öðlingur frá Íbishóli 7,84
12 Arnar Ásbjörnsson / Brúnki frá Haukatungu Syðri 1 7,83
13 Heiðrún Sandra Grettisdóttir / Fljóð frá Ási 1 7,80
14 Bjarki Þór Gunnarsson / Uni frá Borgarnesi 7,76
15 Helene Jensen / Njörður frá Skáney 7,70
16 Signý Hólm Friðjónsdóttir / Lýsingur frá Kílhrauni 7,70
17 Lára María Karlsdóttir / Tvista frá Hrafnkelsstöðum 7,67
18 Erla Rún Rúnarsdóttir / Ljósa Nótt frá Borgarnesi 7,47
19 Jónfríður Esther Hólm Friðjónsdóttir / Stígur frá Valþúfu 6,96
20 Jón Ottesen / Spýta frá Ásmundarstöðum 0,00
21 Leifur George Gunnarssonn / Krapi frá Efri-Þverá 0,00
22 Ómar H Wiium / Gnótt frá Ytra-Dalsgerði 0,00
23 Sæmundur Jónsson / Drottning frá Bessastöðum 0,00

01.07.2009 19:33

Fjórðungsmótið byrjað

Núna stendur yfir forkeppni í ungmennaflokki.
Forkeppni er búin í B-Flokki á Kaldármelum og stóðu okkar menn sig vel.

1 Komma frá Garði / Bjarni Jónasson 8,58
2 Kaspar frá Kommu / Jakob Svavar Sigurðsson 8,55
3 Akkur frá Brautarholti / Tryggvi Björnsson 8,45
4 Sindri frá Leysingjastöðum II / Ísólfur Líndal Þórisson8,41
5 Húmvar frá Hamrahóli / Siguroddur Pétursson 8,41
6 Ögri frá Hólum / Ísólfur Líndal Þórisson 8,40
7 Dreyri frá Hjaltastöðum / Ingólfur Pálmason 8,39
8 Gáski frá Sveinsstöðum / Ólafur Magnússon 8,38
9 Happadís frá Stangarholti / Mette Mannseth 8,37
10 Ósk frá Þingnesi / Eyjólfur Þorsteinsson 8,36
11 Ábóti frá Vatnsleysu / Snorri Dal 8,34
12 Flygill frá Vestri-Leirárgörðum / Marteinn Njálsson 8,33
13 Hrókur frá Breiðholti / Sigurður Sigurðarson 8,32
14 Leiftri frá Lundum II / Marjolijn Tiepen 8,30
15 Gustur frá Stykkishólmi / Siguroddur Pétursson 8,27
16 Alvar frá Nýjabæ / Sigurður Óli Kristinsson 8,23
17 Glóð frá Kýrholti / Siguroddur Pétursson 8,22
18 Kátur frá Dalsmynni / Elvar Einarsson 8,22
19 Glóð frá Hvanneyri / Björn Einarsson 8,21
20 Prins frá Langholtskoti / Guðmann Unnsteinsson 8,21
21 Dáti frá Hrappsstöðum / Hekla Katharína Kristinsdóttir 8,19
22 Vænting frá Ketilsstöðum / Stella Guðrún Ellertsdóttir 8,18
23 Eskill frá Leirulæk / Gunnar Halldórsson 8,17
24 Lotning frá Þúfum / Ragnar Stefánsson 8,16
25 Bragi frá Kópavogi / Tryggvi Björnsson 8,15
26 Dugur frá Stangarholti / Anna Rebecka Wohlert 8,14
27 Hertogi frá Bröttuhlíð / Sigurður Sigurðarson 8,13
28 Björk frá Lækjamóti / Ísólfur Líndal Þórisson 8,12
29 Dagur frá Hjaltastaðahvammi / Friðrik Már Sigurðsson 8,11
30 Kolbeinn frá Sauðárkróki / Julia Stefanie Ludwiczak 8,11
31 Dögg frá Steinnesi / Tryggvi Björnsson 8,05
32 Dúx frá Útnyrðingsstöðum / Anna Berg Samúelsdóttir 8,03
33 Stígandi frá Syðra-Skörðugili / Iðunn Svansdóttir 7,97
34 Kjarkur frá Meiri-Tungu 3 / Svavar Jóhannsson 7,95
35 Laufi frá Bakka / Bergur Gunnarsson 7,92
36 Sóldís frá Leiðólfsstöðum / Finnur Kristjánsson 7,92
37 Gosi frá Lambastöðum / Skúli L. Skúlason 7,86
38 Skáli frá Skáney / Haukur Bjarnason 7,86
39 Rest frá Efri-Þverá / Sverrir Sigurðsson 7,80
40 Snilld frá Hellnafelli / Kolbrún Grétarsdóttir 7,78
41 Birta frá Efri-Fitjum / Greta Brimrún Karlsdóttir 7,75
42 Heimir frá Gamla-Hrauni / Halldór Þorvaldsson 7,41
43 Rímnir frá Skjólbrekku / Björgvin Sigursteinsson 7,36
44 Blængur frá Húsavík / Björn Jónsson 7,02
45 Punktur frá Varmalæk / Magnús Bragi Magnússon 0,00


Ögri frá Hólum og Ísólfur Líndal


Ingólfur Pálmason og Dreyri frá Hjaltastöðum




  • 1
Flettingar í dag: 59
Gestir í dag: 15
Flettingar í gær: 962
Gestir í gær: 32
Samtals flettingar: 383228
Samtals gestir: 90249
Tölur uppfærðar: 30.7.2014 09:15:04

Tenglar